Chotsani ku mnda

Libertador General San Martín

Jujuy, Argentina

2:48:17pm
14:48 pa 24-hour clock

Sunday, 27 September 2026

UTC-3 · UTC-3 America/Argentina/Jujuy Sikuti pali nthawi ya tsiku ndi tsiku ☀️ Nthawi ya tsiku
UTC offset
UTC-3
Nthawi yokhayokha
America/Argentina/JujuyUTC-3
Kuwala kwa dzuwa
7:03 am
Kuwala kwa dzuwa
7:16 pm
Kuwala kwa tsiku
12 hours 13 minutes82 seconds longer than yesterday
Kusintha kwa tsiku ndi tsiku
SipokhaKusintha kofanana kwa chaka chonse

Daylight saving time in Libertador General San Martín

M'madera ena, nthawi ya kuwala kwa mwezi siyisintha, ndipo nthawi ya usiku siyisintha.

Libertador General San Martín anakhazikika pa UTC-3 (UTC-3) chaka chonse, chomwe chimatanthauza kuti kusiyana kwa malo omwe amasintha nthawi yawo imasintha nthawi imodzi katatu pa chaka popanda Libertador General San Martín kuchita chilichonse.

Libertador General San Martín nthawi kuti nthawi yanu

Libertador General San Martín
2:48pm
America/Argentina/Jujuy · UTC-3
→
Nthawi yanu (UTC)
5:48pm
Kupezeka kuchokera pa msakatuli wanu

Mukufuna nthawi yokhayokha kuposa nthawi ino? Kugwiritsa ntchito kusinthitsa kwaulere.

Kulankhula nthawi ndi London

Madera awiriwa ndi ntchito pakati 9am ndi 13:00 mu Jujuy, 1pm kuti 4pm pamapeto ena.

12am
4am
1am
5am
2am
6am
3am
7am
4am
8am
5am
9am
6am
10am
7am
11am
8am
12pm
9am
1pm
10am
2pm
11am
3pm
12pm
4pm
1pm
5pm
2pm
6pm
3pm
7pm
4pm
8pm
5pm
9pm
6pm
10pm
7pm
11pm
8pm
12am
9pm
1am
10pm
2am
11pm
3am
onse awiri pa ntchito nthawi yogwira ntchito pano 100% ya kutalika wogona

Time difference between Libertador General San Martín and major cities

CityNthawi ya m'deralo24hKusiyana
Los Angeles PDT 10:48 am 10:48 4 hours mmbuyo
Mexico City CST 11:48 am 11:48 3 hours mmbuyo
Chicago CDT 12:48 pm 12:48 2 hours mmbuyo
New York City EDT 1:48 pm 13:48 1 hour mmbuyo
Toronto EDT 1:48 pm 13:48 1 hour mmbuyo
São Paulo UTC-3 2:48 pm 14:48 nthawi yomweyo
London BST 6:48 pm 18:48 4 hours ahead
Paris CEST 7:48 pm 19:48 5 hours ahead
Berlin CEST 7:48 pm 19:48 5 hours ahead
Johannesburg SAST 7:48 pm 19:48 5 hours ahead
Moscow MSK 8:48 pm 20:48 6 hours ahead
Cairo EEST 8:48 pm 20:48 6 hours ahead
Dubai UTC+4 9:48 pm 21:48 7 hours ahead
Delhi IST 11:18 pm 23:18 8 hours 30 minutes ahead
Shanghai CST 1:48 am Mon 01:48 11 hours ahead
Tokyo JST 2:48 am Mon 02:48 12 hours ahead
Sydney AEST 3:48 am Mon 03:48 13 hours ahead
Auckland NZDT 6:48 am Mon 06:48 16 hours ahead

Za Libertador General San Martín

Akuluakulu
49267
Kugwirizana
-23.813, -64.794
Region
Jujuy, Argentina
Zolemba za IANA
America/Argentina/Jujuy
M'mawa wa dzuwa
1:10 pm

Kuwala kwa dzuwa ndi kuwala kwa dzuwa kumawerengedwa kuchokera ku ma coordinates ndi NOAA solar equations: sizikuwonekera kuchokera pa tabu, ndipo sizofanana ndi za m'mizinda yakum'mawa.

M'madera ozungulira ndi ogwirizana

Mafunso omwe anthu amafunsa

What time is it in Libertador General San Martín right now?

Ndi 2:48 pm (14:48 pa nthawi ya 24-hour) pa Sunday, 27 September 2026 mu Libertador General San Martín. The nthawi pa nkhaniyi amasintha pa nthawi iliyonse ndi anaika kuchokera pa seva, si kuchokera pa chipangizo chanu, kotero imakhala bwino ngakhale kuti nthawi yanu ya mkati anaimitsa.

Kodi nthawi ya Libertador General San Martín ndi chiyani?

Libertador General San Martín imagwiritsa ntchito America/Argentina/Jujuy zone ya nthawi, panopa UTC-3 (UTC-3). Izi IANA wodziwika ndi amene akhoza kuika mu kalendale kutsegula kapena database cholumikizira: zofupikitsa monga UTC-3 ndi zosamvetseka, IANA wodziwika si.

Kodi Libertador General San Martín ili pa nthawi yachilimwe pano?

Sichoncho, ndipo sichoncho. Libertador General San Martín amakhazikika pa UTC-3 (UTC-3) chaka chonse.

Kodi nthawi iti ndi kutuluka ndi kutuluka kwa dzuwa ku Libertador General San Martín lero?

The sun rises at 7:03 am and sets at 7:16 pm today, giving 12 hours 13 minutes of daylight. Izi ndi 82 seconds longer than yesterday.

Kodi nthawi zingati patsogolo ndi Libertador General San Martín Los Angeles?

Libertador General San Martín is 4 hours ahead of Los Angeles. When it is 2:48 pm in Libertador General San Martín, it is 10:48 am in Los Angeles. The full comparison table on this page covers twenty major cities and recalculates itself whenever either end changes its clocks.

Where exactly is Libertador General San Martín?

Libertador General San Martín is in Jujuy, Argentina, at 23.81° S, 64.79° W, with a population of about 49,267. Those coordinates are what the sunrise and sunset times above are calculated from.