Skip to content

New Iberia

Louisiana, United States

3:59:28pm
15:59 á 24-klukkustunda klukku

sunnudagur, 27 september 2026

CDT · UTC-5 America/Chicago Sumardagurinn fyrsti ☀️ Dagsbirta
UTC- bil
UTC-5
Tímabelti
America/ChicagoCDT
Sólarupprás
6:58 am
Sólsetur
6:57 pm
Dagsljós
11 klukkustundir 59 mínútur107 sekúndur styttri en í gær
Dagur
ÁNæsta breyting í 34 dögum

Daylight saving in New Iberia

Klukkan fer aftur 1 hour á sunnudagur, 1 nóvember 2026, á 1:59 am staðbundnum tíma (1:00 am eftir breytinguna).

Núna er New Iberia á CDT, UTC-5: sumartími. Það er 34 daga í burtu.

New Iberia tími til þinn tími

New Iberia
3:59pm
America/Chicago · UTC-5
→
Tíminn þinn (UTC)
8:59pm
Greint frá vafranum þínum

Þarftu ákveðinn tíma frekar en núna? Notaðu fulla breytirinn.

Hringja tíma með London

Báðir staðir eru að vinna á milli 9am og 11:00 í Chicago, 3pm til 4pm í hinum endanum.

12am
6am
1am
7am
2am
8am
3am
9am
4am
10am
5am
11am
6am
12pm
7am
1pm
8am
2pm
9am
3pm
10am
4pm
11am
5pm
12pm
6pm
1pm
7pm
2pm
8pm
3pm
9pm
4pm
10pm
5pm
11pm
6pm
12am
7pm
1am
8pm
2am
9pm
3am
10pm
4am
11pm
5am
Bæði í vinnunni Vinnustundir hér vakna sofandi

Tímamunur á milli New Iberia og helstu borgum

BorgStaðartími24 klst.Mismunur
Los Angeles PDT 1:59 pm 13:59 2 hours eftir
Mexico City CST 2:59 pm 14:59 1 hour eftir
New York City EDT 4:59 pm 16:59 1 hour framundan
Toronto EDT 4:59 pm 16:59 1 hour framundan
São Paulo UTC-3 5:59 pm 17:59 2 hours framundan
London BST 9:59 pm 21:59 6 hours framundan
Paris CEST 10:59 pm 22:59 7 hours framundan
Berlin CEST 10:59 pm 22:59 7 hours framundan
Johannesburg SAST 10:59 pm 22:59 7 hours framundan
Moscow MSK 11:59 pm 23:59 8 hours framundan
Cairo EEST 11:59 pm 23:59 8 hours framundan
Dubai UTC+4 12:59 am Mon 00:59 9 hours framundan
Delhi IST 2:29 am Mon 02:29 10 hours 30 minutes framundan
Shanghai CST 4:59 am Mon 04:59 13 hours framundan
Tokyo JST 5:59 am Mon 05:59 14 hours framundan
Sydney AEST 6:59 am Mon 06:59 15 hours framundan
Auckland NZDT 9:59 am Mon 09:59 18 hours framundan

Um New Iberia

Íbúar
30754
Hnit
30,004, -91,819
Svæði
Louisiana, United States
IANA svæðisnúmer
America/Chicago
Sól
12:58 pm

Sólarupprás og sólsetur hér að ofan eru reiknuð út frá þessum hnitunum með NOAA sólarjafnvæginu: ekki leitað upp úr töflu og ekki það sama og nágrannaborgin.

Nálægt og tengd

Spurningar sem fólk spyr

Hvað er klukkan í New Iberia núna?

Það er 3:59 pm (15:59 á 24 klukkustunda klukku) á sunnudagur, 27 september 2026 í New Iberia. Klukkan á þessari síðu uppfærir á sekúndu fresti og er stillt frá netþjóninum, ekki frá tækinu þínu, svo það er rétt jafnvel þótt klukka þín hafi svífið.

Hvaða tímabelti er New Iberia í?

New Iberia notar tímabeltið America/Chicago, núna CDT (UTC-5). Þetta IANA auðkenni er það sem á að setja í dagbókarboð eða gagnagrunns dálk: skammstafanir eins og CDT eru óljósar, IANA auðkenni eru það ekki.

Er New Iberia á sumartíma núna?

Já, New Iberia er núna að fylgjast með sumartíma sem CDT. Klukkan fer aftur 1 hour á sunnudagur, 1 nóvember 2026, á 1:59 am staðbundnum tíma (1:00 am eftir breytinguna).

Hvenær breytast klukkur í New Iberia?

Næsta breyting er á sunnudagur, 1 nóvember 2026. Klukkan fer aftur 1 hour á sunnudagur, 1 nóvember 2026, á 1:59 am staðbundnum tíma (1:00 am eftir breytinguna). Eftir það verður offset UTC-6.

Hvenær er sólarupprás og sólsetur í New Iberia í dag?

Sólin rís á 6:58 am og setur á 6:57 pm í dag, sem gefur 11 klukkustundir 59 mínútur af dagsbirtu. Ūetta er 107 sekúndur styttri en í gær.

Hversu margar klukkustundir framundan er New Iberia af Los Angeles?

New Iberia is 2 hours ahead of Los Angeles. When it is 3:59 pm in New Iberia, it is 1:59 pm in Los Angeles. The full comparison table on this page covers twenty major cities and recalculates itself whenever either end changes its clocks.

Hvar nákvæmlega er New Iberia?

New Iberia er í Louisiana, United States, á 30.00° N, 91.82° W, með íbúafjölda um 30,754.Þessi hnit eru það sem sólarupprás og sólsetur tímar ofan eru reiknuð út frá.