District of Columbia
United States
Jumapili, 27 Septemba 2026
- UTCay
- UTC-4
- Eneo la wakati
- America/New_YorkEDT
- Macheo
- 7:00 am
- Machweo
- 6:57 pm
- Nuru ya Mchana
- 11 saa 56Kifupi cha 150 kilichofupishwa kuliko jana
- Kuokoa nuru ya mchana
- KuendeleaBadiliko linalofuata katika siku za 34
Kuokoa mwangaza wa mchana katika District of Columbia
Clocks go back 1 saa on Jumapili, 1 Novemba 2026, at 1:59 am local time (1:00 am after the change).
District of Columbia kwa sasa yuko kwenye EDT, UTC-4.
Tofauti ya wakati kuelekea majiji makubwa
| City | Wakati wa mahali hapo | 24h | Tofauti |
|---|---|---|---|
| Los Angeles PDT | 12:28 pm | 12:28 | 3 hours nyuma |
| Mexico City CST | 1:28 pm | 13:28 | 2 hours nyuma |
| Chicago CDT | 2:28 pm | 14:28 | 1 saa nyuma |
| Toronto EDT | 3:28 pm | 15:28 | Wakati uleule |
| São Paulo UTC-3 | 4:28 pm | 16:28 | 1 saa mbele |
| London BST | 8:28 pm | 20:28 | 5 hours mbele |
| Paris CEST | 9:28 pm | 21:28 | 6 hours mbele |
| Berlin CEST | 9:28 pm | 21:28 | 6 hours mbele |
| Johannesburg SAST | 9:28 pm | 21:28 | 6 hours mbele |
| Moscow MSK | 10:28 pm | 22:28 | 7 hours mbele |
| Cairo EEST | 10:28 pm | 22:28 | 7 hours mbele |
| Dubai UTC+4 | 11:28 pm | 23:28 | 8 hours mbele |
| Delhi IST | 12:58 am Mon | 00:58 | 9 hours Dakika za 30 mbele |
| Shanghai CST | 3:28 am Mon | 03:28 | 12 hours mbele |
| Tokyo JST | 4:28 am Mon | 04:28 | 13 hours mbele |
| Sydney AEST | 5:28 am Mon | 05:28 | 14 hours mbele |
| Auckland NZDT | 8:28 am Mon | 08:28 | 17 hours mbele |
Majiji ya District of Columbia
Kuhusiana
Maswali ambayo watu huuliza
Ni wakati gani ambapo sasa ni katika District of Columbia?
It is 3:28 pm (15:28) on Jumapili, 27 Septemba 2026 in District of Columbia, currently EDT (UTC-4).
Does District of Columbia observe daylight saving time?
Clocks go back 1 saa on Jumapili, 1 Novemba 2026, at 1:59 am local time (1:00 am after the change).
Ni eneo gani la wakati lililo katika eneo la District of Columbia?
District of Columbia hutumia America/New_York. Kwa sasa EDT, UTC-4.
Ni wakati gani ambapo ni katika majiji makubwa zaidi katika District of Columbia?
Hivi sasa: Washington, D.C. 3:28 pm; Downtown DC 3:28 pm; Columbia Heights 3:28 pm; Mount Pleasant 3:28 pm; Central 14th Street / Spring Road 3:28 pm.